JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU NA UTAMADUN]

Anuasi ya Simu: “ELIMU™ DAR ES SALAAM SANDUKU LA POSTA 912

SDMU 110146-52 DAR ES SATAAM
Telec 41742 Himu Tz

Fax 11327] Blimu Tz

Unapejibu tafadhali tejz:” )

Kumbulumbu Namba: ED/OK/C.2/4/77 187871900

Wakuu wa Shule za Sekondari, .
Wakuu wa Vyuo vya Ualimuy,
Wakuu wa Shule za Msingi,

% NZANIA BARA.

YAH: UVAAJI WA HIJAB NA SALA vA ITUMAA

Werzka Kumb. Na. EDC/10/62 Vol. 17417 wa tarehe 28/8/95 ulitoa maelekezo ya

utekelezzji wa agizo la Rais kuhusu uvazji wa Hijzb shuleni. Kila shule na Chuo cha
- Mafunzo ya Ualimu kitekeleze mazgizo haya. :

Atdha siku ya Dumas keti vo g2 ¢ - 8 mchksna wauminr wa Kiislamy
aruhusive lowenda kusali, Kama waumini heo wapo, ketika muda huo kusiwepo n:
kufindisha bali wanafunsi wasfoendz kuszii watumie mude huo kujisomes wenyewe,
Vipindi vitaanza tena saa nane mchzna. Vipindi viwilj Vya dini katika retiba ya ‘shule
vipangiwe muda kama kawazida na visipangwe kztikz ule muda wa sala ya [jumaa.

“Vipindi vitatu ambavyo vitzkuwaz havilkufundishwa sjky ya [jumaa wakati wa saja
v futiwe muda wa kufidiwa, :

Utaratibu huu hautazihusy seminari . °
Pamoja nz barua hii wnawaletea nakale ya Waraka Wliotajwa hapo juu.

_ A. S. Ndeu:
KAMISHNA WA £LIvy



